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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

Baraza la Ushauri la Watumiaji wa Huduma za  

 Usafiri Ardhini 

 

 

 

 

TANGAZO LA NAFASI ZA KUWA MJUMBE WA KAMATI YA MKOA YA 

WATUMIAJI WA HUDUMA ZA USAFIRI ARDHINI KATIKA MIKOA YA: 

Dodoma, Geita,Iringa,Katavi, Kilimanjaro,Lindi,Manyara, 

Mara,Morogoro,Njombe, Pwani, Rukwa,Ruvuma, Shinyanga,Simiyu, 

Singida, Sogwe na Dar es Salaam 

TAREHE YA KUANZA TANGAZO: 1st SEPTEMBA, 2021 

Baraza la Ushauri la Watumiaji wa Huduma za Usafiri Ardhini (LATRA 

Consumer Consultative Council), lipo kwa mujibu wa kifungu namba 

29 cha Sheria namba 3 ya LATRA ya Mwaka 2019 (CAP.413, 2019).  

Kwa mujibu wa Kif. 31(1)(c), Baraza la Ushauri la Watumiaji wa Huduma za 

Usafiri Ardhini (LATRA CCC) limepewa jukumu la kuunda kamati ya Mkoa 

itakayosimamia utekelezaji wa Majukumu ya Baraza  ndani ya Mkoa kwa 

kujitolea.  

Baraza linatangaza nafasi tano (05)  za Wajumbe wa kamati za Mikoa 

tajwa hapo juu.  

MAJUKUMU YA WAJUMBE WA KAMATI ZA WATUMIAJI. 

i. Kuelimisha watumiaji wa Huduma za Usafiri Ardhini juu ya Haki 

na Wajibu wao. 

ii. Kuratibu kazi na maendeleo ya Vilabu vya wanafunzi wa Shule za 

msingi na sekondari. 

iii. Kufuatilia hali halisi ya usafiri ndani ya mkoa husika na kutoa 

taarifa kwa Katibu Mtendaji wa Baraza. 

iv. Kushirikiana na Mamlaka ya LATRA katika Mkoa husika, serikali 

ya Mkoa na halmashauri zake juu ya namna bora ya kuboresha 

huduma za usafiri kwa kuzingatia Haki na Maslahi ya mtumiaji 

wa Usafiri wa Ardhini. 

v. Kuwa kiungo baina ya watumiaji serikali katika mkoa husika na 

Baraza. 

vi. Kusambaza taarifa na maoni ya watumiaji kwa Mamlaka ya 

LATRA mkoani na wadau wengine. 

vii. Kufanya majukumu mengine atakayo elekezwa na Katibu 

Mtendaji au watakayo kubaliana kwenye kamati ya mkoa ya 

watumiaji kulingana na uhitaji wa mazingira na wakati husika 
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MASLAHI YA WAJUMBE. 

Hakuna ujira. Kazi za kamati za Mkoa za watumiaji zitafanywa kwa 

kujitolea. 

SIFA ZA MWOMBAJI. 

i. Awe Mtanzania, mwenye akili timamu, mchapa kazi na mwenye 

umri kuanzia miaka 18 na kuendelea 

ii. Asiwe mmiliki wa chombo chochote cha kutoa huduma ya usafiri 

wa Ardhini. 

iii. Awe anaishi au ni mwajiriwa ndani ya mkoa husika  

iv. Awe mwenye nguvu, moyo na nafasi ya kujitolea kufanya kazi na 

kujituma kwa ajili ya kuisaidia jamii juu ya masuala yanayohusu 

usafiri. 

v. Awe anajua kusoma na kuandika lugha ya Kiswahili na uwezo wa 

kuwasiliana na watu 

vi. Awe mzalendo na mwaminifu kwa mali na rasilimali za umma. 

vii. Wanawake wanahimizwa kuomba. 

Mtu yeyote mwenye sifa hizo hapo juu atume maombi kwa anuani au 

barua pepe ya Baraza ukiambatanisha:  wasifu wako (CV), Vivuli vya 

vyeti vya Elimu, Picha yako ya hivi karibuni (passport zize) ndani ya 

siku 21 tangu tarehe ya Tangazo hili. 

NB: Andika namba yako ya mawasiliano. Siku ya Mahojiano na 

Interview utajulishwa ndani ya siku 14 baada ya kutuma maombi yako. 

Tuma kwa anuani hii 

Katibu Mtendaji, 

Baraza la Ushauri la Watumiaji wa Huduma za Usafiri Ardhini, 

Jengo la NSSF Waterfront ghorofa ya 7, 

S.L.P 14154 

Dar es Salaam, 

au 

Barua pepe: barua@latraccc.go.tz 

Pia tembelea Tovuti: www.latraccc.go.tz, instergram, na tweeter:   

latracc.go.tz 
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